Đất biệt thự sinh thái view đồi Bảo Lộc 162,2m² giá chỉ 1,5 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất biệt thự sinh thái view đồi Bảo Lộc 162,2m² giá chỉ 1,5 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

1.50846 tỷ
1622 m² - 1 triệu/m²

2 Bảo Lộc, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
1622 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hiếm có tại Bảo Lộc! Lô đất này nằm ngay tại Lộc Tân, Phường 2 mới, chỉ cách cao tốc Dầu Giây – Liên Khương 15 phút lái xe. Vị trí trung tâm này không chỉ thuận lợi về giao thông mà còn là khu vực đang phát triển mạnh mẽ, với tiềm năng tăng giá vượt bậc trong tương lai gần.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 162,2m² (thổ cư 100%)
  • Bố trí: Đất biệt thự với mặt tiền rộng, khu dân cư hiện hữu
  • Đặc điểm: Đường trước nhà rộng 28m, hạ tầng hoàn thiện, sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ Ngọc, khu vực tiềm năng trở thành trung tâm du lịch sinh thái của TP. Bảo Lộc
  • Các tiện ích đầy đủ như công viên, trường học, chợ chỉ trong bán kính 1km
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1,508 tỷ VND (tương đương 9,3 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên bình, gần gũi với thiên nhiên hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời trong tương lai. Bảo Lộc đang có sự chuyển mình mạnh mẽ, đây chính là thời điểm lý tưởng để đầu tư.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để trải nghiệm thực tế và nhận ưu đãi tốt nhất từ chúng tôi!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Phường 2 Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng
Tỉnh/Thành: Lâm Đồng
Quận/Huyện: Thành phố Đà Lạt
Phường/Xã: 2 Bảo Lộc
0
So sánh