Đất Biệt Thự Mặt Tiền Đường Số 51, Quận 2, Diện Tích 233m² - Vị Trí Tiềm Năng Đầu Tư | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Biệt Thự Mặt Tiền Đường Số 51, Quận 2, Diện Tích 233m² - Vị Trí Tiềm Năng Đầu Tư

32.6 tỷ
233 m² - 140 triệu/m²

Bình Trưng Đông, 12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
233 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại lô đất biệt thự mặt tiền đường Số 51, phường Bình Trưng Đông, quận 2, TP Hồ Chí Minh. Đây là một vị trí lý tưởng để xây dựng căn biệt thự mát mẻ, mang lại không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 233m² (15m x 15,5m)
  • Bố trí: Khu đất nằm trong khu quy hoạch biệt thự chỉnh trang, mặt tiền đường thông rộng 16m
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, pháp lý rõ ràng với sổ hồng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học quốc tế, thuận tiện cho việc học tập của trẻ em
  • Cách trung tâm thương mại lớn chỉ 5 phút di chuyển
  • Tiếp giáp với khu dân cư đông đúc, an ninh tốt
  • Dễ dàng kết nối giao thông qua các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 32.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên bình và tiện nghi, hoặc những nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế.