Đất biệt thự mặt đường Lý Anh Tông, Bắc Ninh 345m² giá 43.125 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất biệt thự mặt đường Lý Anh Tông, Bắc Ninh 345m² giá 43.125 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

43.125 tỷ
345 m² - 125 triệu/m²

Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
345 m²

Chính chủ cần bán đất biệt thự mặt đường Lý Anh Tông, khu đô thị Đại Hoàng Long với vị trí đắc địa, thuận tiện cho giao thông và phát triển kinh doanh. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 345m²
  • Bố trí: Mặt tiền 15m, đường rộng 52m, thuận lợi cho xây dựng biệt thự hoặc khu nghỉ dưỡng
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, gần nút giao Tây Nam, hạ tầng hoàn thiện, không khí trong lành

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho mua sắm
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ 1-2km, thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 43.125 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp cho các nhà đầu tư, gia đình muốn xây dựng tổ ấm hoặc những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu đất biệt thự lý tưởng này!