Đất biệt thự mặt đường Chu Văn An, phường Kinh Bắc, 264m² - Cơ hội đầu tư lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất biệt thự mặt đường Chu Văn An, phường Kinh Bắc, 264m² - Cơ hội đầu tư lý tưởng!

20 tỷ
264 m² - 76 triệu/m²

Kinh Bắc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
264 m²

Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ với lô đất biệt thự mặt đường Chu Văn An, phường Kinh Bắc, thành phố Bắc Ninh. Với diện tích 264m², mặt tiền rộng 12m, hướng Tây Nam, lô đất này không chỉ sở hữu vị trí đắc địa mà còn có tầm nhìn thoáng đãng sang trường chuyên Bắc Ninh, tạo điều kiện thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 264m²
  • Bố trí: Mặt tiền 12m, hướng Tây Nam
  • Đặc điểm: Nằm trên trục đường 22M, cách mặt đường H100 khoảng 150m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường chuyên Bắc Ninh, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Kinh Bắc chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, kết nối nhanh đến các khu vực lân cận
  • Gần các dịch vụ tiện ích như bệnh viện, ngân hàng, và khu vui chơi giải trí
  • Không gian sống thoáng đãng, an ninh đảm bảo

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 20 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này phù hợp cho các nhà đầu tư muốn xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng, hoặc các gia đình tìm kiếm một không gian sống lý tưởng gần trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế!