Đất Biệt Thự Khu Kiến Tạo P8 Vũng Tàu 222m² - Vị Trí Đắc Địa Sổ Đỏ Sẵn Sàng!
Phường 8, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Sở hữu ngay lô đất biệt thự đẳng cấp tại Khu Kiến Tạo – tâm điểm sống thượng lưu tại Phường 8, TP. Vũng Tàu với không gian thoáng đãng, hướng Đông Nam vượng khí và vị trí vàng gần biển.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 222m² (Ngang 7.5m x Dài 29m)
- Bố trí: Đất trống vuông vức, diện tích lý tưởng để thiết kế biệt thự sân vườn hiện đại
- Đặc điểm: Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm, đường nội bộ rộng rãi có vỉa hè, pháp lý sổ đỏ cá nhân an toàn
Tiện ích xung quanh:
- Cách bãi tắm Thùy Vân (Bãi Sau) chỉ khoảng 5 phút di chuyển, thuận tiện nghỉ dưỡng
- Gần siêu thị Lotte Mart Vũng Tàu, trung tâm mua sắm và giải trí sầm uất
- Hệ thống giáo dục hoàn thiện: Gần trường THPT chuyên Lê Quý Đôn và trường Tiểu học Trương Công Định
- Dễ dàng mua sắm tại Chợ Phường 8 và các cửa hàng tiện ích ngay trong khu vực
- Hạ tầng giao thông đồng bộ, kết nối nhanh chóng ra trục đường chính 3/2 và Trương Công Định
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 19.98 tỷ (90 triệu/m² - Có thương lượng cho khách thiện chí)
Phù hợp với ai:
Lý tưởng cho các gia đình thượng lưu muốn xây dựng không gian sống nghỉ dưỡng đẳng cấp, hoặc các nhà đầu tư bất động sản biển đang tìm kiếm sản phẩm có tính thanh khoản và tiềm năng tăng giá bền vững tại Vũng Tàu.
Liên hệ:
Cơ hội sở hữu quỹ đất biệt thự hiếm hoi tại Khu Kiến Tạo, hãy liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem đất thực tế!