Đất biệt thự Khu Euro 2 Đà Nẵng 415,9m² giá 45 tỷ - View sông tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất biệt thự Khu Euro 2 Đà Nẵng 415,9m² giá 45 tỷ - View sông tuyệt đẹp!

45 tỷ
415 m² - 108 triệu/m²

Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
415 m²

Cơ hội sở hữu lô đất biệt thự tuyệt đẹp tại Khu Euro 2, lý tưởng cho những ai yêu thích không gian sống gần gũi với thiên nhiên và tầm nhìn hướng sông thơ mộng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:415,9m²
  • Bố trí:Đất biệt thự, có thể xây dựng theo thiết kế yêu thích
  • Đặc điểm:View sông cực đẹp, không gian thoáng đãng, môi trường sống trong lành

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Hòa Xuân khoảng 1km, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Chỉ mất 10 phút di chuyển đến trung tâm thành phố Đà Nẵng
  • Gần khu du lịch sinh thái và các tiện ích giải trí khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:45 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho những gia đình muốn tận hưởng cuộc sống yên bình bên dòng sông, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm một sản phẩm bất động sản đẳng cấp với tiềm năng tăng giá cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất tuyệt đẹp này, hãy nhanh chóng liên hệ để được xem đất và biết thêm chi tiết!