Đất biệt thự Khu đô thị Chí Linh Vũng Tàu 334m² giá 32 tỷ - Sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất biệt thự Khu đô thị Chí Linh Vũng Tàu 334m² giá 32 tỷ - Sổ đỏ chính chủ!

32 tỷ
334 m² - 96 triệu/m²

Phường Nguyễn An Ninh, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
334 m²

Cơ hội sở hữu lô đất biệt thự đẳng cấp tại Khu đô thị Chí Linh, một trong những khu vực sầm uất hàng đầu TP Vũng Tàu, gần biển Long Cung. Với diện tích rộng 334m² và mặt tiền 16m, bạn tha hồ thiết kế và xây dựng biệt thự mơ ước của mình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 334m²
  • Bố trí: Kích thước 16m x 20.9m, vuông vắn
  • Đặc điểm: Đất trống, hướng Đông Bắc, pháp lý rõ ràng với sổ đỏ riêng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần biển Long Cung, thuận lợi cho việc vui chơi, nghỉ dưỡng
  • Chỉ vài phút di chuyển đến các trung tâm thương mại lớn như Vincom Plaza
  • Cách trường học quốc tế và bệnh viện chỉ 1km
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với các tuyến đường chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 32 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho những nhà đầu tư tìm kiếm một dự án biệt thự độc đáo, hoặc gia đình mong muốn một không gian sống đẳng cấp, gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem đất thực tế.