Đất Biệt Thự 320m² Mặt Tiền Kinh Doanh Đường Khúc Hạo, Lào Cai - Giá Đầu Tư 18.2 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Biệt Thự 320m² Mặt Tiền Kinh Doanh Đường Khúc Hạo, Lào Cai - Giá Đầu Tư 18.2 Tỷ

18.24 tỷ
320 m² - 57 triệu/m²

Thành Phố Lào Cai, Tỉnh Lào Cai

1 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
320 m²

Cơ hội vàng sở hữu lô đất biệt thự 2 mặt tiền đắc địa tại B4 Nam Cường, Thành phố Lào Cai!

Lô đất nằm ngay trên trục đường Khúc Hạo sầm uất, khu vực trung tâm với cộng đồng dân cư đồng bộ, hứa hẹn tiềm năng phát triển vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 320m²
  • Bố trí: Lô đất vuông vắn, 2 mặt tiền đường lớn, thoáng sáng, đón gió mát quanh năm.
  • Đặc điểm: Vị trí cực hiếm, khu vực dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ, thuận tiện kinh doanh hoặc xây dựng biệt thự cao cấp.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Khúc Hạo, trung tâm sầm uất của Thành phố Lào Cai.
  • Gần các tiện ích công cộng như trường học, chợ, bệnh viện trong bán kính 2km.
  • Khu dân cư dân trí cao, an ninh đảm bảo.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận và trung tâm hành chính tỉnh.
  • Tiềm năng phát triển kinh tế và du lịch của khu vực.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.24 tỷ (tương đương 57 triệu/m²), có lộc cho khách thiện chí.

Phù hợp với ai:

Lô đất biệt thự này là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư thông thái muốn sở hữu bất động sản có giá trị tăng trưởng bền vững hoặc các gia đình có nhu cầu xây dựng một không gian sống đẳng cấp, sang trọng, thể hiện gu thẩm mỹ tinh tế.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng với vị trí đắc địa và tiềm năng sinh lời cao. Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem đất trực tiếp!