Đất biển Mân Thái, Sơn Trà 163m² giá 19.886 tỷ
Phường Mân Thái, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
Đất biển Sơn Trà mặt tiền đường Trương Định, vị trí sáng giá để an cư hoặc đầu tư dài hạn.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:163m²
- Bố trí:Đất trống, mặt tiền rộng thuận tiện thiết kế xây dựng
- Đặc điểm:Mặt tiền đường Trương Định; ngang 6,2m; khu Mân Thái, Sơn Trà; chính chủ
Tiện ích xung quanh:
- Gần biển khu Mỹ Khê, thuận tiện tắm biển và khai thác lưu trú
- Gần Chợ Mân Thái, tiện mua sắm hằng ngày
- Dễ di chuyển về trung tâm Đà Nẵng qua các trục đường lớn khu Sơn Trà
- Gần Công viên Biển Đông, phù hợp dạo bộ, thể thao
- Kết nối nhanh đến các tuyến dịch vụ, ẩm thực và tiện ích du lịch ven biển Sơn Trà
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:19.886 tỷ (tương đương ~122 triệu/m²)
Phù hợp với ai:
Hợp khách mua đất ven biển xây nhà ở, xây căn hộ/khai thác lưu trú, hoặc nhà đầu tư tìm quỹ đất mặt tiền khu Sơn Trà pháp lý rõ ràng.
Liên hệ:
Quan tâm vị trí Trương Định (Mân Thái) cần thêm thông tin pháp lý, quy hoạch và xem đất thực tế, nhắn để được hỗ trợ ngay.