Đất bán tại ngõ 136 Cầu Diễn 54m² - Gần trường học, giá tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất bán tại ngõ 136 Cầu Diễn 54m² - Gần trường học, giá tốt!

10.209 tỷ
54 m² - 189 triệu/m²

Phường Minh Khai, Quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
54 m²

Chính chủ cần bán mảnh đất 54m² tại ngõ 136 Cầu Diễn, phường Minh Khai, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội. Đất 3 mặt thoáng, ô tô vào tận nơi, rất thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54m²
  • Bố trí: Có thể xây dựng 3,5 tầng, đáp ứng nhu cầu ở và kinh doanh
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, gần trường học C1-2 Minh Khai và Đại học Công nghiệp, thuận lợi cho việc học hành và sinh sống

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học C1-2 Minh Khai, chỉ cách 500m
  • Cách Đại học Công nghiệp 1km, thuận lợi cho sinh viên
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực xung quanh
  • Gần chợ, cửa hàng tiện lợi, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.209 triệu VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho gia đình trẻ, người đi làm, hoặc nhà đầu tư muốn xây dựng nhà ở hoặc cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất lý tưởng này, hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và xem đất!