Đất bán mặt đường Thiên Lôi quận Lê Chân 133m² giá 7 tỷ - Tiềm năng kinh doanh lớn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất bán mặt đường Thiên Lôi quận Lê Chân 133m² giá 7 tỷ - Tiềm năng kinh doanh lớn!

7 tỷ
133 m² - 53 triệu/m²

Lê Chân, Hải Phòng

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
133 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại lô đất mặt đường Thiên Lôi, quận Lê Chân, Hải Phòng! Với vị trí đắc địa ngay gần ngã 4 Võ Nguyên Giáp, lô đất này mở ra nhiều tiềm năng kinh doanh hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 133m²
  • Bố trí: Có nhà trên đất, thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc cho thuê
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, vị trí thuận lợi cho giao thương

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu vực trung tâm, thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần chợ và các cửa hàng tiện ích, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Gần các trường học, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ
  • Có hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng tiếp cận bằng xe máy, ô tô

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7 tỷ

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư, kinh doanh buôn bán hoặc cho những ai muốn xây dựng tổ ấm riêng trong một khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế!