Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.
Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.
Đất ao đấu 102.2m² xã Tráng Việt, Mê Linh - Giá 80 triệu/m², đầu tư sinh lời!
Tráng Việt, Mê Linh, Hà Nội
Được sở hữu lô đất ao đấu với 2 mặt tiền tại xã Tráng Việt, Mê Linh, Hà Nội sẽ là cơ hội đầu tư không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một vị trí thuận lợi để kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Với diện tích 102.2m² và giá chỉ 80 triệu/m², bạn sẽ được sở hữu một bất động sản có pháp lý đầy đủ, sổ đỏ và sổ hồng rõ ràng.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 102.2m²
- Bố trí: 2 mặt tiền 15m và 5.50m
- Đặc điểm: Đường vào rộng 6m, vỉa hè 3m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào.
Tiện ích xung quanh:
- Gần các trung tâm thương mại, thuận tiện cho việc mua sắm
- Cách chợ dân sinh chỉ 500m, dễ dàng tiếp cận nhu cầu hàng ngày
- Khu vực có phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ
- Gần trường học và bệnh viện, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 8.176 triệu VND
Phù hợp với ai:
Đất rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một vị trí chiến lược để kinh doanh hoặc cho gia đình muốn xây dựng tổ ấm lâu dài trong khu vực phát triển.
Liên hệ:
Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và biết thêm thông tin chi tiết.