4 ảnh
Đã copy mã tin!
Đất An Phú Đông 03 Q12 57.8m² - Xây dựng tự do
3.9 tỷ
58 m² - 67 triệu/m²
Phường An Phú Đông, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
1 phút trước
Loại
Bán đất
Diện tích
58 m²
Đất đẹp An Phú Đông 03, đường ô tô 7m thông thoáng, khu dân cư hiện hữu, mua xây ngay.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:57.8m²
- Bố trí:Ngang 4m x dài 14.5m, đất vuông vức dễ thiết kế
- Đặc điểm:Vị trí sát Bệnh viện Hồng Đức, cách sông Sài Gòn khoảng 100m không khí mát; đối diện KĐT Vạn Phúc; khu vực phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá; đường ô tô 7m, xây dựng tự do
Tiện ích xung quanh:
- Sát Bệnh viện Hồng Đức, thuận tiện khám chữa bệnh
- Đối diện Khu đô thị Vạn Phúc, hưởng trọn tiện ích đô thị hiện hữu
- Cách sông Sài Gòn khoảng 100m, không khí thoáng mát
- Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng ổn định, an ninh tốt
- Đường ô tô 7m thông thoáng, kết nối giao thông thuận tiện
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:3.9 tỷ (thương lượng)
Phù hợp với ai:
Hợp gia đình cần đất xây nhà ở lâu dài khu dân cư sẵn; phù hợp nhà đầu tư tìm lô đất vị trí đẹp gần sông, đối diện KĐT lớn, kỳ vọng tăng giá.
Liên hệ:
Muốn xem vị trí thực tế, kiểm tra quy hoạch và làm việc giá tốt, nhắn để được hỗ trợ ngay.