Đất An Khánh Hoài Đức 136m² giá 10.45 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất An Khánh Hoài Đức 136m² giá 10.45 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

10.45 tỷ
136 m² - 77 triệu/m²

Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
136 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại An Khánh, Hoài Đức! Lô đất 136m² với mặt tiền rộng 7,7m, phù hợp cho việc xây dựng biệt thự hoặc căn hộ cho thuê. Vị trí gần vành đai 4, hứa hẹn tiềm năng tăng giá trong tương lai. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn giữ tiền và đầu tư vào bất động sản.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 136m²
  • Bố trí: Mặt tiền 7,7m, ngõ rộng xe tải có thể quay đầu
  • Đặc điểm: Khu vực dân cư đông đúc, thuận tiện cho việc xây dựng và kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ An Khánh chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các khu công nghiệp lớn, đáp ứng nhu cầu thuê nhà ở
  • Thuận lợi di chuyển vào trung tâm thành phố qua vành đai 4
  • Hệ thống giao thông hoàn thiện, kết nối với nhiều khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.45 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đặc biệt phù hợp cho những nhà đầu tư bất động sản, các gia đình muốn xây dựng biệt thự hoặc căn hộ cho thuê tại khu vực phát triển nhanh chóng.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư vàng này!