Đất An Dương Vương 55m² giá 16.9 tỷ - Mặt ngõ to, ô tô tránh nhau! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất An Dương Vương 55m² giá 16.9 tỷ - Mặt ngõ to, ô tô tránh nhau!

16.9 tỷ
55 m² - 307 triệu/m²

Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
55 m²

Chính chủ bán đất mặt ngõ An Dương Vương, phường Phú Thượng, quận Tây Hồ, Hà Nội. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để đầu tư hoặc kinh doanh. Với mặt ngõ rộng như phố, ô tô có thể dừng đỗ thoải mái cả ngày lẫn đêm, bất động sản này chắc chắn sẽ mang lại lợi nhuận vượt trội trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55m²
  • Bố trí: Mặt tiền 4.5m, vuông vắn, tiện lợi cho việc xây dựng và kinh doanh
  • Đặc điểm: Mặt ngõ rộng 10m, kết nối với đường Nguyễn Văn Huyên kéo dài, khu vực phát triển sầm uất, gần khu đô thị Ciputra.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu thương mại sầm uất, thuận tiện cho việc kinh doanh
  • Cách dự án chung cư cao cấp Noble Crystal chỉ vài phút đi bộ
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường lớn và khu đô thị Ciputra
  • Đường thông thoáng, không bị ùn tắc, thuận lợi cho việc đi lại hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho những nhà đầu tư thông minh, những người đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để kinh doanh, hoặc những gia đình muốn xây dựng một tổ ấm trong khu vực phát triển năng động.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn trong việc xem nhà và giao dịch.