Đất 3 mặt tiền Sông Hàn - Mỹ An, Đà Nẵng 679m² - Tiềm năng đầu tư vượt trội! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất 3 mặt tiền Sông Hàn - Mỹ An, Đà Nẵng 679m² - Tiềm năng đầu tư vượt trội!

112.035 tỷ
679 m² - 165 triệu/m²

Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
679 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư đỉnh cao tại Đà Nẵng! Đất 3 mặt tiền hiếm có với vị trí đắc địa, sẵn sàng cho những ý tưởng kinh doanh lớn lao. Hãy nhanh tay nắm bắt!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 679m²
  • Bố trí: 3 mặt tiền, trong đó 1 mặt view sông Hàn và 2 mặt phố sầm uất
  • Đặc điểm: Pháp lý chuẩn chỉnh, sẵn sàng giao dịch

Tiện ích xung quanh:

  • Giao thông thuận lợi, kết nối nhanh chóng đến các khu vực trung tâm
  • Gần các nhà hàng, quán ăn và khu vui chơi giải trí
  • Cách bãi biển Mỹ Khê chỉ vài phút di chuyển
  • Thuận tiện cho việc xây dựng khách sạn, resort mini và trung tâm hội nghị cao cấp

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 165 triệu/m²
  • Tổng giá trị: 112.035.000.000 VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho những nhà đầu tư tầm nhìn lớn, mong muốn sở hữu mặt bằng kinh doanh đắc địa, hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi để xây dựng khách sạn, resort hoặc trung tâm hội nghị cao cấp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem đất và làm việc chính chủ trực tiếp.