Đất 2MT Tạ Hiện, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 - 334.7m², Giá 204 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất 2MT Tạ Hiện, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 - 334.7m², Giá 204 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

204 tỷ
334.7 m² - 610 triệu/m²

Thạnh Mỹ Lợi, Quận 12, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
334.7 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại đất 2 mặt tiền Tạ Hiện, phường Thạnh Mỹ Lợi, quận 2, TP Hồ Chí Minh. Đây là một vị trí đắc địa với tiềm năng phát triển cao, phù hợp cho các doanh nghiệp hoặc nhà đầu tư bất động sản.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 334.7m² (16x22m)
  • Bố trí: 1 trệt
  • Đặc điểm: Hướng Tây Bắc, đang cho thuê với hợp đồng 120 triệu/tháng, còn 7 năm.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều tiện ích như siêu thị, nhà hàng và quán cà phê nổi tiếng.
  • Cách trung tâm quận 1 chỉ 15 phút di chuyển, thuận lợi cho việc đi làm và vui chơi.
  • Đường Tạ Hiện là khu vực sầm uất, dễ dàng thu hút khách hàng và đối tác kinh doanh.
  • Gần các trường học và bệnh viện lớn, thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày của cư dân.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 204 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản sinh lời cao hoặc các doanh nghiệp tìm kiếm mặt bằng kinh doanh lý tưởng.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này!