Đất 2 mặt tiền Trung Hoà, Ea Ktur, Đắk Lắk 556m² giá 30.16 tỷ - Cơ hội đầu tư tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất 2 mặt tiền Trung Hoà, Ea Ktur, Đắk Lắk 556m² giá 30.16 tỷ - Cơ hội đầu tư tốt!

30.16 tỷ
556 m² - 54 triệu/m²

Xã Ea Ktur, Huyện Cư Kuin, Tỉnh Đắk Lắk

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
556 m²

Cơ hội hiếm có để sở hữu lô đất 2 mặt tiền tại Trung Hoà, xã Ea Ktur, huyện Cư Kuin, tỉnh Đắk Lắk. Với diện tích 556m², lô đất này phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng như xây dựng nhà ở, đầu tư hoặc kinh doanh. Đặc biệt, đất thổ cư 400m2 giúp bạn dễ dàng thực hiện các dự án xây dựng trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 556m²
  • Bố trí: Đất 2 mặt tiền đường trước và sau
  • Đặc điểm: Thổ cư 400m2, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Trung Hoà, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học, thích hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm huyện Cư Kuin
  • Khu vực phát triển, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 30.16 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nghiệp hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm trong khu vực an ninh và phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Gọi ngay để xem thực tế và nắm bắt thông tin chi tiết.