Đất 2 mặt tiền sát biển Dương Tôn Hải 178.2m² giá 9 tỷ - Cơ hội vàng đầu tư! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất 2 mặt tiền sát biển Dương Tôn Hải 178.2m² giá 9 tỷ - Cơ hội vàng đầu tư!

9 tỷ
178 m² - 51 triệu/m²

Phường Hoà Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
178 m²

Chào bán lô đất 2 mặt tiền vị trí đắc địa sát biển, ngay sau lưng đường Trường Sa. Đây là cơ hội vàng cho những nhà đầu tư thông thái với lô đất gần 178.2m², ngang 10m tuyệt đẹp. So với giá thị trường, lô đất này có giá cực kỳ hợp lý chỉ 9 tỷ VND, trong khi lô đất tương tự tại An Thượng có giá trên 40 tỷ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 178.2m²
  • Bố trí: Ngang 10m, nở hậu 10.2m
  • Đặc điểm: 2 mặt tiền đường 5.5m, nằm ngay sau lưng đường Trường Sa, gần đường Dương Tôn Hải và Bùi Bỉnh Uyên (đường mới Mộc Sơn 3).

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 2 km đến bãi biển Mỹ Khê nổi tiếng, thuận tiện cho việc nghỉ dưỡng và đầu tư.
  • Gần các khu nghỉ dưỡng cao cấp, nhà hàng và quán cà phê ven biển.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố Đà Nẵng.
  • Gần các trường học, bệnh viện, và chợ địa phương, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản, hoặc những ai muốn xây dựng ngôi nhà mơ ước gần biển, tận hưởng không khí trong lành và cảnh quan tuyệt đẹp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và hẹn xem đất!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam