Đất 2 mặt tiền Quốc lộ 14, Lâm Đồng, 573m² giá 103.14 tỷ - Đầu tư sinh lời lý tưởng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất 2 mặt tiền Quốc lộ 14, Lâm Đồng, 573m² giá 103.14 tỷ - Đầu tư sinh lời lý tưởng!

103.14 tỷ
573 m² - 180 triệu/m²

Xã Tân Thành, Huyện Đức Trọng, Tỉnh Lâm Đồng

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
573 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Lâm Đồng! Với 2 mặt tiền Quốc lộ 14, lô đất này không chỉ phù hợp cho việc ở mà còn lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 573m²
  • Bố trí: Ngang 14m, dài 53m, có 100m² đất ở
  • Đặc điểm: Đất bằng phẳng, hiện đang trồng cà phê và đang thu hoạch, sổ hồng riêng, có thể làm giấy tờ ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trạm dừng chân, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng đi lại đến các khu vực lân cận
  • Nằm trong khu vực phát triển kinh tế, tiềm năng sinh lời cao
  • Gần các dịch vụ tiện ích như chợ, siêu thị và trường học

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 103.14 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư, hoặc mong muốn một nơi an cư lý tưởng giữa thiên nhiên tươi đẹp của Lâm Đồng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và tổ chức xem đất!