Đất 2 mặt tiền phố Bát Đàn và Nhà Hoả 93.3m² giá 74 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất 2 mặt tiền phố Bát Đàn và Nhà Hoả 93.3m² giá 74 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

74 tỷ
93.3 m² - 793 triệu/m²

Cửa Đông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
93.3 m²

Chính chủ gửi bán lô đất tuyệt đẹp 2 mặt tiền tại phố Bát Đàn và phố Nhà Hoả, phường Cửa Đông, quận Hoàn Kiếm. Đây là cơ hội đầu tư lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm vị trí đắc địa để kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 93.3m²
  • Bố trí: Lô đất 2 mặt tiền với mặt tiền phố Bát Đàn 4.7m hướng Đông Nam và mặt tiền phố Nhà Hoả 5.5m hướng Tây Bắc.
  • Đặc điểm: Đường trước cửa phố Bát Đàn rộng 8m và phố Nhà Hoả rộng 6m, cả 2 tuyến phố đều cho phép ô tô tránh và dừng đỗ ngày đêm. Hiện tại có nhà cấp 4 trên đất.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay trung tâm phố cổ, giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Gần các địa điểm nổi tiếng như Hồ Hoàn Kiếm, Nhà Thờ Lớn và nhiều quán ăn, cà phê nổi tiếng.
  • Thích hợp để ở, cho thuê làm văn phòng, cafe, spa hoặc kinh doanh buôn bán.
  • Vùng đất sôi động với nhiều hoạt động thương mại, tạo điều kiện thuận lợi cho đầu tư sinh lời.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 74 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình đang tìm kiếm một chốn an cư lý tưởng tại khu vực đắc địa nhất Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Gặp chủ để thương lượng giá và xem vị trí lô đất. (Không tiếp môi giới, miễn trung gian)