Đất 2 mặt tiền nhựa Hòa Thành 178m² giá chỉ 11.375 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất 2 mặt tiền nhựa Hòa Thành 178m² giá chỉ 11.375 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

11.375 tỷ
178 m² - 64 triệu/m²

Thị xã Hòa Thành, Tây Ninh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
178 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất 2 mặt tiền nhựa lý tưởng tại Hòa Thành, Tây Ninh! Đây là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời hoặc xây dựng tổ ấm cho gia đình. Với vị trí đắc địa, lô đất này sẽ mang lại nhiều lợi ích cho bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 178m²
  • Bố trí: Đất có 2 mặt tiền nhựa, thuận tiện cho việc xây dựng và kinh doanh
  • Đặc điểm: Đất thổ cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Cách đường Nguyễn Văn Linh chỉ 50m, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần trường học và chợ truyền thống, thuận tiện cho việc sinh hoạt hàng ngày
  • Hệ thống giao thông phát triển, kết nối thuận lợi đến trung tâm thành phố Tây Ninh
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.375 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một cơ hội kinh doanh tốt, hoặc cho những gia đình muốn xây dựng một ngôi nhà mơ ước trong một khu vực yên tĩnh và an toàn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh chóng liên hệ để được tư vấn và xem đất ngay hôm nay!