Đất 2 mặt tiền Nguyễn Duy Trinh, Thủ Đức 1865m² giá 110 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất 2 mặt tiền Nguyễn Duy Trinh, Thủ Đức 1865m² giá 110 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa!

110 tỷ
1865 m² - 59 triệu/m²

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
1865 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời với lô đất 2 mặt tiền tọa lạc tại Nguyễn Duy Trinh, TP. Thủ Đức! Vị trí đắc địa, lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh, mở văn phòng hoặc showroom trong khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1865,4m²
  • Đất ở: 1312,2m²
  • Đất trồng cây: 553,2m²
  • Đặc điểm: Lô đất 2 mặt tiền thông thoáng, vuông vức, nằm trong khu dân cư hiện hữu với hạ tầng hoàn thiện và pháp lý rõ ràng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu vực kinh doanh sầm uất, thuận tiện cho việc buôn bán
  • Cách các tuyến đường lớn chỉ vài bước chân, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Hệ thống hạ tầng hoàn thiện, phục vụ tốt cho nhu cầu sinh hoạt và làm việc
  • Gần nhiều tiện ích như trường học, bệnh viện, chợ và trung tâm thương mại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 110 tỷ (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, doanh nghiệp muốn mở rộng kinh doanh hoặc xây dựng văn phòng, showroom.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!