Đất 2 mặt tiền Ngô Quyền, Sơn Trà 77m² giá 10.7 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất 2 mặt tiền Ngô Quyền, Sơn Trà 77m² giá 10.7 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa!

10.7 tỷ
77 m² - 139 triệu/m²

Sơn Trà, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
77 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Đà Nẵng! Đất 2 mặt tiền Ngô Quyền, một trong những vị trí vàng cho kinh doanh đang chờ đón bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 77m²
  • Bố trí: Mặt tiền 4.5m, đường rộng 30m, thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Vị trí trung tâm sầm uất, phù hợp cho mọi ngành nghề kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hòa Khánh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa.
  • Cách bãi biển Mỹ Khê chỉ 5 phút di chuyển, lý tưởng cho khách du lịch.
  • Gần các trường học, bệnh viện, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt.
  • Khu vực phát triển nhanh chóng với nhiều dự án bất động sản lớn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất rất thích hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn mở rộng kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở với tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu vị trí đắc địa này!