Đất 2 mặt tiền Nại Nam 6 - Doãn Khuê 204m² - Tiềm năng tăng giá | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất 2 mặt tiền Nại Nam 6 - Doãn Khuê 204m² - Tiềm năng tăng giá

46.5 tỷ
204 m² - 228 triệu/m²

Phường Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
204 m²

Lô đất 2 mặt tiền hiếm có ngay trục đường Nại Nam 6 - Doãn Khuê, vị trí vàng sát Lotte và vòng quay Mặt Trời, thích hợp cho nhà đầu tư săn giá trị lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:204m² (ngang 8,5m, dài 26m)
  • Bố trí:Lô đất vuông vức, 2 mặt tiền trước sau đường Nại Nam 6 và Doãn Khuê, thuận tiện thiết kế nhà ở kết hợp kinh doanh
  • Đặc điểm:Hướng Đông Bắc, nằm giữa cầu Tiên Sơn và cầu Trần Thị Lý, khu dân cư sầm uất, tiềm năng tăng giá mạnh tại trung tâm quận Hải Châu

Tiện ích xung quanh:

  • Sát siêu thị Lotte Mart Đà Nẵng, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm hằng ngày
  • Gần công viên châu Á và vòng quay Mặt Trời, không gian vui chơi giải trí cuối tuần cho cả gia đình
  • Nằm giữa cầu Tiên Sơn và cầu Trần Thị Lý, kết nối nhanh đến các quận trung tâm của thành phố
  • Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ, dễ khai thác kinh doanh dịch vụ hoặc cho thuê
  • Dễ dàng di chuyển về bờ sông Hàn và các tiện ích hành chính, tài chính tại trung tâm Đà Nẵng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:46,5 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp với nhà đầu tư tìm lô đất 2 mặt tiền trung tâm để xây khách sạn, căn hộ dịch vụ hoặc nhà ở kết hợp kinh doanh, đồng thời hướng đến giá trị gia tăng bền vững theo thời gian.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết, xem vị trí thực tế và hỗ trợ đầy đủ thủ tục pháp lý, vay ngân hàng khi cần.