Đất 2 mặt tiền Lương Định Của, An Khánh 600m² giá 65 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất 2 mặt tiền Lương Định Của, An Khánh 600m² giá 65 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

65 tỷ
600 m² - 108 triệu/m²

An Khánh, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
600 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời! Bán lô đất 2 mặt tiền tại Lương Định Của, An Khánh, TP. Thủ Đức, với vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển lớn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 600m² (nở hậu 20 x 30m)
  • Bố trí: Đất 2 mặt tiền, thuận tiện cho việc xây dựng CHDV hoặc biệt thự, văn phòng
  • Đặc điểm: Vị trí ngay trục đường Lương Định Của, cách Trần Não chỉ 50m, di chuyển thuận lợi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học cấp 1, 2, 3, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Cách chợ An Khánh chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần công viên và khu giải trí, phù hợp cho những ai yêu thích không gian xanh
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối với khu vực trung tâm TP.HCM

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 65 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho những nhà đầu tư tìm kiếm một lô đất với tiềm năng sinh lời cao hoặc cho những gia đình muốn xây dựng tổ ấm tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem đất.