Đất 2 mặt tiền Lạc Long Quân, Tây Hồ 170m² giá 70 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất 2 mặt tiền Lạc Long Quân, Tây Hồ 170m² giá 70 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

70 tỷ
170 m² - 412 triệu/m²

Quận Tây Hồ, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
170 m²

Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ! Đất 2 mặt tiền tọa lạc tại MẶT PHỐ Lạc Long Quân, quận Tây Hồ, Hà Nội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:170m²
  • Bố trí:Đất 2 mặt tiền, vỉa hè rộng 5m, ô tô 2 chiều thuận tiện ra vào.
  • Đặc điểm:Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch, phù hợp xây dựng building cho thuê với hiệu suất cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí đắc địa, gần nhiều tiện ích như trường học, bệnh viện và trung tâm thương mại.
  • Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh đến các khu vực lân cận.
  • Phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản và kinh doanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:70 tỷ VND (Có thương lượng).

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nghiệp muốn xây dựng và khai thác bất động sản tại vị trí tiềm năng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và làm việc chính chủ.