Đất 2 mặt tiền đường Cửu Long, Phước Hòa, Nha Trang 218m² - Vị trí trung tâm, cho thuê 26 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất 2 mặt tiền đường Cửu Long, Phước Hòa, Nha Trang 218m² - Vị trí trung tâm, cho thuê 26 triệu/tháng!

27.5 tỷ
218 m² - 126 triệu/m²

Phường Phước Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
218 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Nha Trang! Lô đất 2 mặt tiền đường Cửu Long đang chờ đón chủ nhân mới với tiềm năng phát triển vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 218 m²
  • Bố trí: Ngang gần 9m nở hậu, hướng Bắc
  • Đặc điểm: Tiếp giáp đường nhựa 16m, đường hai chiều, xe 45 chỗ lưu thông thoải mái. Pháp lý rõ ràng với sổ hồng (100% đất ODT).

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí trung tâm thành phố Nha Trang, chỉ cách biển 1,2km
  • Gần nhiều tiện ích như siêu thị, trường học, bệnh viện
  • Đang cho thuê mặt bằng với giá 26 triệu/tháng (còn 4 năm), tăng 10% sau năm 3
  • Phù hợp cho việc xây dựng hotel, căn hộ cho thuê, kinh doanh nhà hàng, quán ăn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 27,5 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lô đất lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng du lịch tại Nha Trang hoặc cho các gia đình muốn xây dựng nơi ở lý tưởng gần biển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn trong quá trình mua bán.