Đất 2 mặt tiền đường Chương Dương, Ngũ Hành Sơn 204.5m² giá 12.2 tỷ - View sông mát mẻ! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất 2 mặt tiền đường Chương Dương, Ngũ Hành Sơn 204.5m² giá 12.2 tỷ - View sông mát mẻ!

12.2 tỷ
204 m² - 60 triệu/m²

Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
204 m²

Cơ hội sở hữu lô đất 2 mặt tiền đắc địa tại đường Chương Dương, quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng. Với vị trí lý tưởng, lô đất này không chỉ mang lại không gian sống trong lành mà còn có tiềm năng phát triển mạnh mẽ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 204.5m²
  • Bố trí: Ngang 12.25m, phù hợp cho việc xây dựng biệt thự hoặc villa
  • Đặc điểm: 2 mặt tiền, đường ô tô 6m thông thoáng, hướng Tây Nam và Đông Nam, view sông Hàn và công viên, không khí trong lành quanh năm.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu công viên giải trí và các khu vực vui chơi
  • Chỉ mất vài phút đến bãi biển Mỹ Khê nổi tiếng
  • Đối diện sông Hàn, mang lại không gian sống yên bình
  • Thuận tiện di chuyển đến các trung tâm thương mại và dịch vụ
  • Gần các trường học và bệnh viện, đảm bảo tiện ích cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất lý tưởng cho những ai muốn xây dựng căn biệt thự sang trọng, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư lâu dài tại thành phố Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đắc địa này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết!