Đất 2 Mặt Tiền - Đường 23 Hiệp Bình Chánh 145m² giá 14.2 tỷ - Sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất 2 Mặt Tiền - Đường 23 Hiệp Bình Chánh 145m² giá 14.2 tỷ - Sổ đỏ chính chủ!

14.2 tỷ
145 m² - 98 triệu/m²

Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
145 m²

Bạn đang tìm kiếm một lô đất với vị trí đắc địa để xây dựng tổ ấm hay đầu tư? Đây chính là cơ hội không thể bỏ qua! Lô đất 2 mặt tiền tọa lạc tại đường 23, phường Hiệp Bình Chánh, thành phố Thủ Đức, với diện tích 145m², sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:145m²
  • Bố trí:Lô góc 2 mặt tiền, phù hợp xây nhà ở hoặc biệt thự
  • Đặc điểm:Đường bàn cờ 10m, gần TTTM GiGaMall, cách PVĐ chỉ 350m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường THPT Hiệp Bình Chánh, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Hiệp Bình 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Khu vực phát triển với nhiều tiện ích đô thị xung quanh
  • Gần bệnh viện Quốc tế Hạnh Phúc, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:14.2 tỷ (TL)

Phù hợp với ai:

Lô đất này cực kỳ phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, yên tĩnh và đầy đủ tiện ích, hoặc các nhà đầu tư muốn phát triển dự án nhà ở trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được hỗ trợ tư vấn và xem đất trực tiếp!