Đất 2 mặt tiền ĐT743 Dĩ An 400m² giá 21.99 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất 2 mặt tiền ĐT743 Dĩ An 400m² giá 21.99 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

21.99 tỷ
400 m² - 55 triệu/m²

Dĩ An, Bình Dương

6 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
400 m²

Chúng tôi hân hạnh giới thiệu đến bạn một cơ hội đầu tư hiếm có với đất 2 mặt tiền tại đường ĐT743, Dĩ An. Với diện tích 400m², đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để phát triển kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 400m²
  • Bố trí: Ngang 16m x dài 25m, 2 mặt tiền đường lớn thuận tiện
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, giao thông thuận lợi, khu vực đông dân cư

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học và các cơ sở giáo dục, thuận tiện cho việc học tập của trẻ em
  • Cách trung tâm thương mại và chợ Dĩ An chỉ 1km, thuận tiện mua sắm
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu công nghiệp lớn trong khu vực, phù hợp cho việc kinh doanh
  • Gần bệnh viện đa khoa, đáp ứng nhu cầu chăm sóc sức khỏe của cư dân
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối với TP.HCM và các tỉnh lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21.99 tỷ

Phù hợp với ai:

Đất 2 mặt tiền này rất phù hợp cho nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình muốn xây dựng không gian sống lý tưởng tại Dĩ An, nơi có tiềm năng phát triển mạnh mẽ trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất ngay hôm nay!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam