Đất 2 mặt tiền Bùi Thị Xuân, Sơn Trà 97.5m² - Vị trí đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất 2 mặt tiền Bùi Thị Xuân, Sơn Trà 97.5m² - Vị trí đắc địa

16 tỷ
97 m² - 165 triệu/m²

Phường An Hải Tây, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

16 giờ trước
Loại
Bán đất
Diện tích
97 m²

Cơ hội sở hữu quỹ đất 2 mặt tiền hiếm hoi ngay trung tâm quận Sơn Trà. Với vị trí đắc địa tại giao lộ Bùi Thị Xuân và Phan Huy Ích, đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư hoặc khách hàng muốn xây dựng văn phòng, cửa hàng kết hợp ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 97.5m² (ngang 7.1m x dài 14m)
  • Bố trí: Đất vuông vắn, 2 mặt tiền thông thoáng
  • Đặc điểm: Đường trước đất rộng 7.5m, vỉa hè 4m rộng rãi, hướng Tây và Nam đón gió mát mẻ, thuận tiện cho việc đỗ xe và kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Cạnh Trung tâm Y tế quận Sơn Trà, đảm bảo an sinh
  • Cách cầu Rồng và sông Hàn chỉ ít phút di chuyển
  • Gần các trường học các cấp và chợ truyền thống
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, giao thông thuận tiện
  • Kết nối nhanh chóng đến bãi biển Mỹ Khê và các điểm du lịch nổi tiếng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho khách hàng có nhu cầu xây dựng biệt thự phố, cao ốc văn phòng, hoặc đầu tư kinh doanh dịch vụ, khách sạn, nhà hàng nhờ lợi thế 2 mặt tiền cực kỳ nổi bật.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và sở hữu bất động sản tiềm năng này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội