Đất 2 Mặt Thoáng Tại Phố Tứ Liên, Tây Hồ 122m² Giá 29.9 Tỷ - Tiềm Năng Đầu Tư Cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất 2 Mặt Thoáng Tại Phố Tứ Liên, Tây Hồ 122m² Giá 29.9 Tỷ - Tiềm Năng Đầu Tư Cao!

29.9 tỷ
122 m² - 245 triệu/m²

Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
122 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất 2 mặt thoáng tại phố Tứ Liên, Tây Hồ - nơi hội tụ của đẳng cấp và tiềm năng phát triển mạnh mẽ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 122m²
  • Bố trí: Mặt tiền 8m, ngõ rộng, ô tô vào tận nhà
  • Đặc điểm: Khu vực yên tĩnh, sang trọng, phù hợp xây biệt thự hoặc căn hộ 7-8 tầng cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Hồ Tây, nơi lý tưởng cho các hoạt động thư giãn và giải trí
  • Cách Lotte Mall chỉ 1km, thuận tiện cho mua sắm
  • Gần Cầu Nhật Tân, kết nối nhanh chóng đến các khu vực lân cận
  • Khu vực tập trung nhiều biệt thự cao cấp, tạo không gian sống lý tưởng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 29.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư dài hạn, hoặc xây dựng biệt thự cao cấp tại một vị trí đắc địa của Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất này, hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất!