Đất 2 mặt hẻm ô tô đường Điện Biên Phủ, Bắc Nha Trang, 130.6m² - Vị trí đắc địa gần biển! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất 2 mặt hẻm ô tô đường Điện Biên Phủ, Bắc Nha Trang, 130.6m² - Vị trí đắc địa gần biển!

9 tỷ
130 m² - 69 triệu/m²

Bắc Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
130 m²

Chắc chắn rằng bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất 2 mặt hẻm ô tô tại đường Điện Biên Phủ, phường Bắc Nha Trang. Với vị trí lý tưởng, chỉ cách biển vài bước chân và gần Bến Du Thuyền khoảng 500m, đây là nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 130,6m² (ngang 5,33m, nở hậu 5,8m)
  • Bố trí: Đất 2 mặt hẻm, hẻm hiện trạng gần 5m, thuận tiện cho ô tô ra vào
  • Đặc điểm: Hướng đông bắc, khu vực an ninh và phát triển

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Nha Trang, thuận lợi cho các hoạt động giải trí và thư giãn
  • Cách Bến Du Thuyền khoảng 500m, dễ dàng cho các chuyến du lịch biển
  • Chỉ 4-5km đến trung tâm thành phố Nha Trang, tiện lợi cho việc mua sắm và giải trí
  • Khu vực có nhiều dịch vụ tiện ích như nhà hàng, quán cà phê và chợ địa phương
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp với những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp hoặc các nhà đầu tư bất động sản muốn khai thác tiềm năng du lịch tại Nha Trang.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam