Đất 2 mặt đường Trần Anh Tông, 212.5m² giá 10.94 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất 2 mặt đường Trần Anh Tông, 212.5m² giá 10.94 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

10.94 tỷ
212.5 m² - 51 triệu/m²

Phường Lộc Vượng, Thành phố Nam Định, Tỉnh Nam Định

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
212.5 m²

Cơ hội sở hữu lô đất 2 mặt đường với vị trí đắc địa tại Trần Anh Tông, Phường Lộc Vượng, Thành phố Nam Định. Lô đất 212.5m² có mặt tiền 6m, hướng Tây tứ trạch, rất phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 212.5m²
  • Bố trí: Mặt tiền 6m, 2 mặt đường
  • Đặc điểm: Hướng Tây, 2 mặt đường Trần Anh Tông và đường gom

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Lộc Vượng chỉ 500m, mua sắm tiện lợi
  • Gần bệnh viện Đa khoa Nam Định, đảm bảo sức khỏe cho gia đình
  • Dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.94 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm không gian sống lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời tại khu vực phát triển của thành phố Nam Định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế.