Đất 1.402m² Nguyễn Duy Trinh, Quận 2 - 3 mặt tiền, giá 275 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất 1.402m² Nguyễn Duy Trinh, Quận 2 - 3 mặt tiền, giá 275 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

275 tỷ
1402 m² - 196 triệu/m²

Bình Trưng Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
1402 m²

Chào mừng đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Quận 2! Với diện tích 1.402m² và 3 mặt tiền, lô đất này mang đến tiềm năng phát triển vượt bậc cho các dự án thương mại dịch vụ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1402m²
  • Bố trí: Ngang 40m, đất trống tiện xây mới
  • Đặc điểm: Đất thương mại dịch vụ, được phép xây cao tầng và làm hầm

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Lập, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Chỉ cách Khu dân cư Đông Thủ Thiêm và Lakeview City vài phút đi xe
  • Dễ dàng tiếp cận Cao tốc TPHCM - Long Thành, kết nối nhanh chóng đến các khu vực lân cận
  • Gần The Global City, khu vực phát triển mạnh mẽ với nhiều dự án nổi bật

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 275 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn phát triển dự án thương mại, dịch vụ, xây dựng cao tầng hoặc các khu căn hộ cao cấp.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!