Đất 125m² trung tâm hành chính Dĩ An, giá 7,2 tỷ - Kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất 125m² trung tâm hành chính Dĩ An, giá 7,2 tỷ - Kinh doanh thuận lợi!

7.2 tỷ
125.1 m² - 58 triệu/m²

Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
125.1 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng tại trung tâm hành chính Dĩ An! Với diện tích 125,1m² (5x25m), đất thổ cư 100% và sổ hồng riêng, đây là lựa chọn lý tưởng cho cả việc ở và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 125,1m²
  • Bố trí: 5m x 25m
  • Đặc điểm: Thổ cư 100%, sổ hồng riêng, hỗ trợ vay ngân hàng lên đến 70%

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học quốc tế Việt Anh, thuận tiện cho con em đi học
  • Chỉ cách BigC GO Dĩ An khoảng 1km, dễ dàng cho việc mua sắm
  • Gần làng đại học quốc gia TP.HCM và Thủ Đức, thu hút sinh viên và giảng viên
  • Mặt tiền đường nhựa rộng thông thoáng, có vỉa hè cây xanh sạch đẹp
  • Khu vực trung tâm, giao thông thuận lợi cho cả xe máy và ô tô

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7,2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc một cơ hội kinh doanh sinh lời tại khu vực trung tâm phát triển mạnh mẽ của Dĩ An.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu đất tại vị trí đắc địa này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đường Nguyễn An Ninh, Phường Dĩ An, Thành phố Dĩ An, Bình Dương