Đất 113m² Tam Trinh, Hoàng Mai giá 20.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất 113m² Tam Trinh, Hoàng Mai giá 20.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

20.5 tỷ
113 m² - 181 triệu/m²

Quận Hoàng Mai, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
113 m²

Cơ hội sở hữu mảnh đất vuông vắn, đẹp đẽ tại Tam Trinh, quận Hoàng Mai, Hà Nội. Với diện tích 113m², vị trí đắc địa cách phố chỉ 20m, phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Đây là mảnh đất lý tưởng dành cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 113m²
  • Bố trí: Đất vuông vắn, dễ dàng thiết kế và xây dựng
  • Đặc điểm: Mặt ngõ thông, ô tô vào tận nơi, khu vực đang phát triển mạnh, view hồ điều hòa

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Tam Trinh chỉ 500m, dễ dàng mua sắm
  • Di chuyển thuận lợi đến các khu vực trung tâm qua các tuyến đường lớn
  • Gần bệnh viện, đảm bảo an sinh cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 20.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp với những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư, phát triển kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở tại khu vực đang phát triển của Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp.