Cực phẩm mặt phố Ngô Thì Nhậm 215m² giá 150 tỷ - Kinh doanh sầm uất, xây tòa building | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Cực phẩm mặt phố Ngô Thì Nhậm 215m² giá 150 tỷ - Kinh doanh sầm uất, xây tòa building

150 tỷ
215 m² - 698 triệu/m²

Ngô Thì Nhậm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
215 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội kinh doanh tuyệt vời tại mặt phố Ngô Thì Nhậm! Đây là một bất động sản cực phẩm dành cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để phát triển kinh doanh. Với vỉa hè rộng rãi, bạn có thể thoải mái lựa chọn các loại hình kinh doanh như tòa nhà văn phòng, viện thẩm mỹ hay căn hộ cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 215m²
  • Bố trí: Nhà gồm 2 khối: 3 tầng và 5 tầng
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách các trường học, bệnh viện chỉ vài phút đi bộ
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm qua tuyến đường chính
  • Vị trí sầm uất, thu hút lượng khách hàng lớn hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 150 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp với những nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội kinh doanh tại vị trí đắc địa, hoặc các doanh nghiệp muốn xây dựng văn phòng, viện thẩm mỹ, căn hộ cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ với Em Yến ngay hôm nay để được hỗ trợ và làm việc chính chủ.