Chung cư Vũ Tông Phan 50m² - Vị trí mặt phố, ô tô tránh, giá 2.53 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Chung cư Vũ Tông Phan 50m² - Vị trí mặt phố, ô tô tránh, giá 2.53 tỷ

2.53 tỷ
50 m² - 51 triệu/m²

Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

5 ngày trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
50 m²

Cơ hội sở hữu căn hộ mini mặt phố Vũ Tông Phan với vị trí đắc địa, ô tô tránh đỗ ngay trước cửa. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình trẻ hoặc nhà đầu tư tìm kiếm không gian sống hiện đại, tiện nghi giữa lòng quận Thanh Xuân.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50m²
  • Bố trí: Thiết kế tối ưu với 2 phòng ngủ rộng rãi, phòng khách và bếp thông thoáng.
  • Đặc điểm: Nhà đẹp, bàn giao full nội thất cao cấp chỉ việc xách vali về ở. Tòa nhà trang bị 2 thang máy tốc độ cao và hệ thống PCCC tiêu chuẩn đảm bảo an toàn tuyệt đối.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trung tâm thương mại Royal City và Ngã Tư Sở chỉ vài phút di chuyển.
  • Gần các trường Đại học lớn như ĐH Khoa học Tự nhiên, ĐH Nhân Văn, thuận tiện cho việc học tập.
  • Tiếp giáp hệ thống chợ dân sinh, siêu thị tiện lợi và các cửa hàng dịch vụ sầm uất trên phố Vũ Tông Phan.
  • Gần bệnh viện lớn, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe cho gia đình.
  • Kết nối giao thông nhanh chóng tới các trục đường huyết mạch: Nguyễn Trãi, Khương Trung, Khương Đình, Bùi Xương Trạch.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.53 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ đặc biệt phù hợp với các gia đình trẻ, người độc thân hoặc cặp vợ chồng mới cưới đang tìm kiếm không gian sống ổn định, hiện đại tại trung tâm quận Thanh Xuân với mức giá cực kỳ hợp lý.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay cho chúng tôi để được tư vấn chi tiết, hỗ trợ xem nhà trực tiếp và nhận những thông tin pháp lý minh bạch nhất. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mặt phố đắc địa này!