Chung cư Vinhomes Ocean Park 87.7m² - 3PN, Giá 5.7 tỷ, Sẵn sàng đón chủ mới | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Chung cư Vinhomes Ocean Park 87.7m² - 3PN, Giá 5.7 tỷ, Sẵn sàng đón chủ mới

5.7 tỷ
87.7 m² - 65 triệu/m²

Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
87.7 m²

Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ tại Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm với mức giá hấp dẫn và tiềm năng sinh lời cao. Bàn giao vào Quý 4/2026, sẵn sàng đón chủ nhân mới vào ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:87.7m²
  • Bố trí:3 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm:Hướng Đông Nam – Tây Nam, view nội khu thoáng mát, bàn giao an ninh 24/7, sảnh lễ tân sang trọng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ga Metro số 8, thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố.
  • Khu vực tập trung nhiều trường học chất lượng cao từ mầm non đến THPT.
  • Liền kề các tòa văn phòng, khu thương mại sầm uất.
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích nội khu đẳng cấp của Vinhomes Ocean Park như hồ lớn, công viên, trung tâm thương mại.
  • Cách Bệnh viện Đa khoa Gia Lâm khoảng 3km.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:5.7 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho các gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại tại khu đô thị đáng sống bậc nhất Hà Nội. Đặc biệt phù hợp với những người làm việc tại khu vực trung tâm hoặc các văn phòng lân cận nhờ kết nối giao thông thuận tiện.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước với mức giá tốt nhất! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và tham quan nhà mẫu.