Chung cư Vinhomes Gia Lâm 30m² giá 2.62 tỷ - View sông tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Chung cư Vinhomes Gia Lâm 30m² giá 2.62 tỷ - View sông tuyệt đẹp!

2.62 tỷ
30 m² - 87 triệu/m²

Huyện Gia Lâm, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
30 m²

Khám phá căn hộ chung cư Vinhomes tại Gia Lâm với thiết kế hiện đại và view sông tuyệt đẹp. Đây là cơ hội đầu tư lý tưởng cho những ai yêu thích không gian sống thoải mái và hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:30,2m²
  • Bố trí:Studio hiện đại, phù hợp cho cặp đôi hoặc người độc thân
  • Đặc điểm:Hướng Nam, nội thất bàn giao từ chủ đầu tư, dự kiến nhận nhà vào tháng 5/2026

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tiện ích như siêu thị VinMart, bệnh viện Gia Lâm chỉ 1km
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Hà Nội
  • Công viên và khu vui chơi giải trí xung quanh, lý tưởng cho gia đình
  • Khu vực phát triển nhanh chóng với nhiều dự án bất động sản lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:2.620 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho những người trẻ, cặp đôi hoặc nhà đầu tư bất động sản tìm kiếm cơ hội sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ view sông tuyệt đẹp này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết!