Chung cư Sunshine Golden River 211m² giá 23.5 tỷ - Siêu phẩm ban công sân vườn đẳng cấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Chung cư Sunshine Golden River 211m² giá 23.5 tỷ - Siêu phẩm ban công sân vườn đẳng cấp!

23.5 tỷ
211 m² - 111 triệu/m²

Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
211 m²

Chào mừng bạn đến với siêu phẩm căn hộ ban công sân vườn tại dự án Sunshine Golden River! Đây là một không gian sống đẳng cấp, mang đến cho bạn và gia đình những trải nghiệm tuyệt vời nhất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 211m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 3 vệ sinh
  • Đặc điểm: Căn hộ sân vườn với ban công trải dài, nội thất gỗ óc chó nhập khẩu, hoàn thiện tinh tế từng chi tiết.

Tiện ích xung quanh:

  • Sky Bar và bể bơi vô cực với view Hồ Tây tuyệt đẹp.
  • Gym, spa và khu vực yoga hiện đại cho sức khỏe và thư giãn.
  • Vườn treo và đường dạo bộ ven sông tạo không gian xanh mát.
  • Trường học quốc tế và trung tâm thương mại ngay trong nội khu, tiện lợi cho cuộc sống hàng ngày.
  • An ninh 3 lớp và dịch vụ Concierge đẳng cấp, đảm bảo an toàn cho cư dân.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23.5 tỷ VND bao phí sang tên.

Phù hợp với ai:

Căn hộ này là lựa chọn lý tưởng cho những gia đình yêu thích không gian sống sang trọng, tiện nghi và an ninh, đồng thời muốn tận hưởng cuộc sống gần gũi với thiên nhiên tại khu vực Hồ Tây.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ đẳng cấp này! Gọi ngay để xem căn thực tế và nhận được deal tốt nhất từ chúng tôi!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội