Chung cư Rose Town 79 Ngọc Hồi 2PN & 3PN từ 76tr/m² - Sổ hồng chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Chung cư Rose Town 79 Ngọc Hồi 2PN & 3PN từ 76tr/m² - Sổ hồng chính chủ!

4.85 tỷ
65.68 m² - 74 triệu/m²

Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
65.68 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu chung cư Rose Town tại 79 Ngọc Hồi! Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 65.68m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Căn hộ hướng Đông - Nam, view hồ Linh Đàm và đường Giải Phóng, nội thất cơ bản hoặc full nội thất đẹp.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ Linh Đàm, không gian thư giãn tuyệt vời
  • Thuận lợi di chuyển đến các tuyến đường lớn như Giải Phóng và Ngọc Hồi
  • Cách trung tâm thương mại và chợ Hoàng Mai chỉ vài phút đi xe
  • Hệ thống giao thông công cộng thuận tiện, dễ dàng tiếp cận Metro và xe buýt
  • Gần các trường học, bệnh viện và các tiện ích công cộng khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: Từ 4.850 triệu đến 7.150 triệu VND, tùy theo căn hộ và diện tích

Phù hợp với ai:

Chung cư Rose Town là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình, cặp đôi trẻ và những người đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, hiện đại tại Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước này!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Dự án Rose Town, 79 Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội