Chung cư Riverside Garden Vũ Tông Phan 70m² giá 8.1 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Chung cư Riverside Garden Vũ Tông Phan 70m² giá 8.1 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

8.1 tỷ
70 m² - 116 triệu/m²

Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
70 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp tại chung cư Riverside Garden, Vũ Tông Phan, Thanh Xuân, Hà Nội! Đây là nơi lý tưởng để bạn và gia đình tận hưởng cuộc sống hiện đại với đầy đủ tiện ích và không gian sống thoáng đãng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 2 WC
  • Đặc điểm: Full nội thất sang trọng, ban công hướng Đông Nam, tầng cao với view thoáng đãng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Lotte Mipec, Royal City, thuận tiện cho mua sắm.
  • Cách các trường học uy tín như tiểu học Nguyễn Du, THCS Nguyễn Trãi chỉ vài phút đi bộ.
  • Gần các trường đại học lớn như Đại học Khoa học Tự nhiên, Đại học Ngoại ngữ Hà Nội, Đại học Y.
  • Các tiện ích trong tòa nhà bao gồm bể bơi, spa, Sky Garden với sân chơi và khu BBQ.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.1 tỷ VND
  • Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, chính chủ, giao dịch ngay.

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho các gia đình trẻ, chuyên gia nước ngoài hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại giữa lòng Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà!