Chung cư Riverside Garden Thanh Xuân 62m² giá 6.75 tỷ - Tầng cao view đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Chung cư Riverside Garden Thanh Xuân 62m² giá 6.75 tỷ - Tầng cao view đẹp

6.75 tỷ
62 m² - 109 triệu/m²

Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
62 m²

Chủ nhà đang cần bán gấp căn hộ cao cấp tại Riverside Garden với thiết kế hiện đại và không gian sống lý tưởng. Căn hộ 62m² với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, hoàn toàn được trang bị nội thất cao cấp, sẵn sàng cho cuộc sống mới của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 62m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Tầng cao, view đẹp, full nội thất

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Khương Đình, thuận tiện cho việc đưa đón con em đi học
  • Cách chợ Khương Đình chỉ 500m, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển bằng xe máy/ô tô đến các quận trung tâm Hà Nội
  • Gần các tuyến Metro, thuận tiện cho việc đi lại
  • Khu vực an ninh tốt với nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.75 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ phù hợp cho các gia đình trẻ, người đi làm muốn tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này!