Chung cư Quốc Phòng 120 Hoàng Quốc Việt 116.5m² giá 8 tỷ - Full nội thất, sẵn sổ đỏ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Chung cư Quốc Phòng 120 Hoàng Quốc Việt 116.5m² giá 8 tỷ - Full nội thất, sẵn sổ đỏ!

8 tỷ
116 m² - 69 triệu/m²

Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
116 m²

Chính chủ bán căn hộ chung cư Quốc Phòng tọa lạc tại 120 Hoàng Quốc Việt, phường Cổ Nhuế 1, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội. Căn hộ 3 phòng ngủ và 3 phòng tắm với diện tích lên tới 116.5m², rất phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian sống rộng rãi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 116.5m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Tầng thấp, sẵn sàng vào ở, để lại toàn bộ nội thất cao cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Cổ Nhuế 1, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Cổ Nhuế chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện E, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận tiện với nhiều tuyến xe buýt và gần ga Metro trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình nhiều thế hệ hoặc những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, thoải mái và đầy đủ tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem nhà và biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này!