Chung cư N2 Hoàng Minh Giám 45m² giá 2.29 tỷ - Căn hộ thoáng mát, nội thất đầy đủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Chung cư N2 Hoàng Minh Giám 45m² giá 2.29 tỷ - Căn hộ thoáng mát, nội thất đầy đủ!

2.29 tỷ
45 m² - 51 triệu/m²

Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
45 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ chung cư N2 tại phố Hoàng Minh Giám, nơi mang đến không gian sống thoáng đãng và tiện nghi. Căn hộ có diện tích 45m², nằm ở tầng thấp, rất phù hợp cho những gia đình nhỏ hoặc những ai muốn cải tạo thành 2 phòng ngủ riêng biệt. Với thiết kế thông minh, phòng khách rộng rãi sẽ giúp bạn thoải mái trong việc tiếp đón bạn bè và người thân.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45m²
  • Bố trí: 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 1 vệ sinh, có thể cải tạo thành 2 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Cửa sổ thoáng, lô gia tràn ngập nắng gió, nội thất đầy đủ được tặng lại cho chủ nhân mới

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và tiểu học Nhân Chính, thuận tiện cho việc đưa đón trẻ
  • Cách chợ Nhân Chính chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm qua các tuyến đường lớn
  • Gần bệnh viện Y học cổ truyền và các cơ sở y tế, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Các tiện ích như siêu thị, quán cà phê, nhà hàng xung quanh rất phong phú

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.29 tỷ VND
  • Pháp lý: Sổ đỏ, nguồn gốc nhà hợp pháp, có vi bằng mua bán

Phù hợp với ai:

Căn hộ rất phù hợp cho các gia đình trẻ, cặp đôi mới cưới hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, thoáng mát tại quận Thanh Xuân, Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ lý tưởng này! Hãy liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà miễn phí.