Chung cư mini Trương Định 90m² giá 14.3 tỷ - Dòng tiền ổn định, đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Chung cư mini Trương Định 90m² giá 14.3 tỷ - Dòng tiền ổn định, đầu tư sinh lời!

14.3 tỷ
90 m² - 159 triệu/m²

Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
90 m²

Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời tuyệt vời? Tòa nhà chung cư mini 7 tầng mới xây tại Trương Định, quận Hai Bà Trưng chính là sự lựa chọn hoàn hảo cho bạn! Với thiết kế hiện đại, chắc chắn và thang máy cao cấp, tòa nhà này không chỉ mang lại không gian sống lý tưởng mà còn đảm bảo nguồn thu nhập ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m²
  • Bố trí: 17 phòng khép kín, đầy đủ nội thất, hiện đang kín phòng với khách thuê ổn định
  • Đặc điểm: Tòa nhà xây mới, đầy đủ giấy phép, pháp lý rõ ràng với sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường đại học lớn như ĐH Bách Khoa, ĐH Kinh tế Quốc dân
  • Tiện ích xung quanh phong phú như chợ, siêu thị, trung tâm thương mại
  • Ngõ thông, thuận tiện giao thông đi lại, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Dân cư đông đúc, nhu cầu thuê cao, đảm bảo dòng tiền ổn định

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.3 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Tòa nhà này rất phù hợp với các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời từ bất động sản cho thuê hoặc các gia đình lớn cần không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội