Chung cư mini 9 tầng thang máy, Trần Duy Hưng, Cầu Giấy - Doanh thu 120 triệu/tháng, chỉ 28 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Chung cư mini 9 tầng thang máy, Trần Duy Hưng, Cầu Giấy - Doanh thu 120 triệu/tháng, chỉ 28 tỷ

28 tỷ
104 m² - 269 triệu/m²

Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
104 m²

Khám phá cơ hội đầu tư sinh lời với tòa chung cư mini 9 tầng thang máy tọa lạc tại Trần Duy Hưng, Cầu Giấy. Với diện tích 104m² và mặt tiền 9m, tòa nhà sở hữu pháp lý sổ đỏ vuông đẹp, đảm bảo an toàn và tiện nghi cho người sử dụng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 104m²
  • Bố trí: Tổng cộng 25 căn hộ và phòng khép kín: Tầng 1 có chỗ để xe và 1 phòng khép kín, Tầng 2 có 4 phòng khép kín, Tầng 3 và Tầng 4 mỗi tầng có 1 căn hộ (2 ngủ + phòng khách), Tầng 5-7 mỗi tầng 4 phòng khép kín, Tầng 8 có 3 phòng khép kín, Tầng 9 tum có sân phơi.
  • Đặc điểm: Tòa nhà mới, vận hành ổn định, đầy đủ giấy phép xây dựng, phòng cháy chữa cháy và thoát hiểm đạt chuẩn. Hiện tại, tòa đang cho thuê khoán với doanh thu 120 triệu/tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Ngõ nông, chỉ 69m ra mặt phố, ô tô tải đỗ cửa thuận tiện.
  • Kết nối nhanh chóng đến các tuyến đường lớn như Trung Kính, Tú Mỡ, Mạc Thái Tông, Nguyễn Chánh.
  • Gần Trường Tiểu học Trung Yên, sân bóng và chợ, phù hợp cho khách thuê dài hạn.
  • Khu vực đông dân cư, tiềm năng cho việc kinh doanh và cho thuê.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 28 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn giữ tiền và nhận dòng tiền đều hàng tháng từ việc cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay với Trường Nhà Phố để được hỗ trợ tư vấn và xem nhà ngay hôm nay.